Tanrimine Metal Support Co., Ltd.

DATE PLATE

Takaitaccen Bayani:

A matsayin farantin ƙarfe na gargajiya, an tsara Dome Plate don yin aiki tare tare da Split Set Bolt ko Cable Bolt don tallafawa duwatsun, waɗanda ake amfani da su sosai a Ma'adinai, Ruwa da Ruwa da sauransu a matsayin babban ɓangare na aikace -aikacen tallafin ƙasa.


Bayanin samfur

Alamar samfur

DATE PLATE

Dome farantin an tsara shi don ba da babban ƙarfin ɗaukar nauyi wanda aka saba amfani da shi tare da Tsaga Bolt, M Bolt, Strata Bolt da Cable Bolt da dai sauransu. goyon baya mai ƙarfi da aminci a cikin aikace -aikacen tallafin ƙasa

Top Plate 5
Top Plate 1
Star Plate 2
Top Plate 4

Dome farantin yana da girman daban daban da ƙirar da aka ƙera ta amfani da yanayi daban -daban, yana da girman 150x150x4mm da 125x125x4mm wanda ya shahara da amfani a aikace -aikacen tallafin ƙasa.

Gwajin Load shima ya zama dole ga Dome Plate, wanda zai iya yin alƙawarin ɗaukar ƙarfin Dome Plate ya kai ƙirar asali, sakamakon gwajin ɗaukar kaya ya bambanta gaba ɗaya gwargwadon bayanin martaba daban -daban da girman daban -daban na Dome Plate.

Load Testing  of Dome Plate

KYAUTA TAFAR GIDA

Code A (Girman) B (kauri) C (Hole Dia.) Gama
Saukewa: DP125-4-33 125 x 125 4 36 Baƙi / HGD
Saukewa: DP125-4-39 125 x 125 4 42 Baƙi / HGD
Saukewa: DP125-4-47 125 x 125 4 49 Baƙi / HGD
Saukewa: DP150-4-33 150x150 4 36 Baƙi / HGD
Saukewa: DP150-4-39 150x150 4 42 Baƙi / HGD
Saukewa: DP150-4-47 150x150 4 49 Baƙi / HGD
Saukewa: DP150-6-33 150x150 6 36 Baƙi / HGD
Saukewa: DP150-6-39 150x150 6 42 Baƙi / HGD
Saukewa: DP150-6-47 150x150 6 49 Baƙi / HGD
Saukewa: DP200-4-39 200 x 200 4 42 Baƙi / HGD

Lura: Muna ba da sabis na OEM, ana samun girman musamman da bayanin martabar Dome Plate

Domed Plate

DOME farantin fasali

● Mai sassauƙa kuma mai sauƙin haɗuwa tare tare da ƙwanƙolin tallafi
● Tare da madauki mai rataya don taimakawa cikin aikace -aikacen tallafin ƙasa
● Ya dace da sakawa kai tsaye a saman dutsen ko ana amfani da shi akan raga mai walda

Tambayoyin Tambayoyin COMBI

Combi Plate Pack

1. Menene Combi Plate kuma ta yaya yake yin sa?
Dome Plate, azaman farantin kayan gargajiya yana da amfani daban -daban a aikace -aikacen tallafin ƙasa. Hakanan kamar sauran nau'in farantin, galibi amfani da farantin dome shima yana tallafawa dutsen tare da nau'ikan kusoshi daban -daban. Ana yin ta da tsinken ƙarfe ta hanyar latsawa da ƙerawa.

2. Yadda ake amfani da tarawa?
Kamar dai sauran nau'ikan faranti mai ɗaukar nauyi, farantin Dome shima yana shiga cikin rami tare da nau'ikan kusoshi har zuwa saman dutsen kuma yana ba da tallafi mai kyau da aminci a cikin aikace -aikacen tallafin ƙasa.

Combi Plate Assemble

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka

    +86 13127667988