Tanrimine Metal Support Co., Ltd.

FB-39 SPLIT SET BOLT (Stabilizer Friction)

Takaitaccen Bayani:

FB-39 Split Set Bolt da farko ana amfani da shi ne don tabbatar da raga ta hanyar sakawa a cikin kusoshin gogayya na 47mm tare da ƙaramin farantin. Ana kuma amfani da dogayen tsayi azaman tallafin ƙasa na farko lokacin hako ƙananan ramuka. FB-39 Split Set Bolt an yi shi da tsinken ƙarfe mai ƙarfi wanda aka ƙera shi na musamman tare da ƙaramin matakin Si & P a cikin abubuwan sunadarai, zai sa ƙulle a cikin cikakkiyar aikin tallafawa duwatsu, kuma yana taimakawa samun inganci mai kyau a cikin ɗagawa. . A halin yanzu, tare da injinmu na PLC mai sarrafa kansa mai walƙiya, ƙulli zai yi kyakkyawan aiki lokacin da aka saka shi cikin duwatsu.


Bayanin samfur

Alamar samfur

Saukewa: FB-39

A matsayin tushen tushe ko sake ƙarfafa ƙasa Split Set Bolt da aka yi amfani da shi a aikace-aikace, Dia.39mm C bututu na jikin ƙullewa na iya ba da ƙarfin rikice-rikice nan take wanda ke riƙe da duwatsun tare, don haka ana amfani da shi sosai a cikin ma'adinai, ramuka da gangara. Koyaya, a halin yanzu, ƙarfin abu da sifa da ingancin welds tsakanin zobe da bututun C, sun zama mahimman lamura akan.

FB39 Split Set Bolt Material
FB-39 SPLIT SET BOLT

Gwajin gwaji yana ɗaya daga cikin mahimman gwaji don FB-39 Split Set Bolt, sakamakon ya dogara da albarkatun ƙasa, za mu nuna wa abokin ciniki rahoton gwajin gaba ɗaya tare da cikakken bayanan binciken dubawa don tabbatar da ingancin welds na kowane tsari na Tsaga Bolts.

Mun kasance a cikin wannan layin sama da shekaru 10, kuma mun yi aiki tare da shahararrun abokan ciniki a cikin wannan filin, masu fa'idar rollers da welders don sa mu zama babban ƙwararren tsararren tsararren saiti (masu daidaita ƙarar goshi) a China, da samun daraja don ingantaccen inganci da sabis kuma ya zama mai samar da shahararrun kamfanonin hakar ma'adinai daga yanki daban -daban da ƙasashe na duniya.

FB-39 SPLIT SET BOLT
FB39 Split Set Bolt weld quality

Yana da mahimmin mahimmin mahimmin don rabe -rabe da aka sanya wanda yawanci ke shafar aikin ƙulle yayin amfani da shi don tallafin ƙasa. Muna da tsarin kula da inganci na yau da kullun da tsarin faɗakarwa don samun madaidaiciyar madaidaiciyar madaidaiciyar madaidaiciyar alfarma, kuma bayanan matafiya na aiki za su kuma bi ta cikin duka samarwa don tabbatar da komai daidai.

Hakanan mahimmin sinadari yana da mahimmanci idan abokin ciniki ya buƙaci Galvanized Split Set Bolt. Tare da ƙaramin matakin Si & P, tsinken saitin mu na iya samun shimfidar murfin zinc mai kyau don samun ingantaccen aiki lokacin da ake amfani da shi a cikin yanayin lalata. Daban -daban sa na kayan da daban -daban tsawon suna samuwa. Hakanan ana samun ƙulle-ƙulle Bayanai na yau da kullun don FB-39 Split set bolt shine 150 untis ta katako ko katako.

FB39 Split Set Bolt Galvanizing checking

FB-39 SPLIT SET BOLT SIFFOFI DA DUKIYAR MALAMA

FB-39 SPLIT SET BOLT (Friction Stabilizer)

Girma Abubuwan Kaya Bayanan Fasaha
Bolt diamita A 39mm ku Ƙarfin Ƙarfafawa Min. 345 Mpa (85KN) Nagari Girman Bit na al'ada 35-38mm
Tsawon Bolt B 0.6-2.4m Hankula 445Mpa (110KN)
Taper Ƙarshen diamita C 30mm ku Ƙarfin Ƙarfafawa na Tube Min. 470 Mpa (115KN) Hankula Karuwa Ƙarfi 124KN
Taper Ramin Wide D 2mm ku Hankula 530Mpa (130KN)
Tsawon Taper E 65mm ku Mass da Mita 1.92 Kgs Min. Ƙarfin Ƙarfi 89KN
Bolt Slot Wide F 17mm ku
Wurin Zobe G 3mm ku Yankin Sashen Giciye 245 mm² Shawarar Anchorage ta Farko 3-6 Tons (27-53 KN)
Abubuwan Guage H 2/2.5mm
Lambar Waya I 6mm ku Range diamita 35-38mm Ƙarshen Matsalar Axial Yawanci 21% (Thk <16mm)
Zobe Bude Gap J 5-6mm ku

 

Code Bayanin Bolt Diamita Tsawo Ƙarshen Surface Nauyi Kunshin QTY/pallet ID Launin Zoben
(mm) (mm) (Kgs)
Saukewa: FB39-0600 Tsaga Bolt 39-600 39 600 Ba a magance shi ba 1.20 150 -
Saukewa: FB39-0900 Tsaga Bolt 39-900 39 900 Ba a magance shi ba 1.70 150 -
Saukewa: FB39-1200 Tsaga Bolt 39-1200 39 1200 Ba a magance shi ba 2.40 150 -
Saukewa: FB39-1800 Tsaga Bolt 39-1800 39 1800 Ba a magance shi ba 3.23 150 -
Saukewa: FB39-2400 Tsaga Bolt 39-2400 39 2400 Ba a magance shi ba 4.30 150 -
Saukewa: FB39-0600G Tsaga Bolt 39-600 HDG 39 600 Hot Dip Galvanized 1.26 150 -
Saukewa: FB39-0900G Tsaga Bolt 39-900 HDG 39 900 Hot Dip Galvanized 1.80 150 -
Saukewa: FB39-1200G Tsaga Bolt 39-1200 HDG 39 1200 Hot Dip Galvanized 2.50 150 -
Saukewa: FB39-1800G Tsaga Bolt 39-1800 HDG 39 1800 Hot Dip Galvanized 3.38 150 -
Saukewa: FB39-2400G Tsaga Bolt 39-2400 HDG 39 2400 Hot Dip Galvanized 4.50 150 -

FB-39 SETIT BOLT SIFFOFI

● Ba kamar yadda FB-47 Split Set bolt ba, ana iya buƙatar FB-39 Zaɓin ƙwanƙwasa saiti ta amfani da salo iri daban-daban ya dogara da yanayin amfani daban don adana farashin tallafin ƙasa.
Same Daidai da babban abin da aka saita, FB-39 Split Set Bolt shima hanya ce mafi sauƙi kuma mafi inganci don tallafin ƙasa, jikin C ne wanda ke ba da tallafin ƙasa gaba ɗaya har zuwa rami, ta amfani tare da raga da farantin don samun haɗuwa da sauri da aiki mai kyau
● Galvanizing da ba a warkar da Tsagewar Tsagin Kulle duk suna nan
Akwai cikakkun kayan haɗi

Tambayoyin Tambaya na FB-39 SPLIT SET BOLT

Black FB39 Split Set Bolt

1. Menene Combi Plate kuma ta yaya yake yin sa?
FB-39 Split Set Bolt an yi shi ne da salo daban-daban na tsiri na ƙarfe, wanda aka ƙera shi zuwa cikin bututu mai siffar C mai tsawon tsayi. Zoben ƙarfe yana cike da walƙiya a ƙarshen bututu ta na'urar walda ta atomatik, wanda shine don riƙe faranti zuwa saman dutsen.

2. Yadda ake amfani da tarawa?
Siffar tubular C na ƙwanƙwasa yana haifar da jujjuya kaya daga ƙarfe zuwa dutsen lokacin da aka shigar da shi cikin ramin ƙaramin ƙaramin ƙarami, kuma yana haifar da fitar da bututun bututu daga ramin, kuma yana haifar da cikakken matsin radial zuwa rami ta hanyar haɓaka saman lamba na ƙarfe zuwa dutsen saboda sifar tubular, kuma lokacin da aka sanya shi a kan farantin, yana kafa ƙarfi mai ƙarfi akan dutsen. Lokacin da ake buƙatar ƙarin ƙarfin ɗaukar kayan aiki, za a iya murƙushe ƙwanƙwasawa ta hanyar ciminti.

FAQ of FB-33 SPLIT SET BOLT
FAQ of FB-39 SPLIT SET BOLT

2. Yadda ake amfani da tarawa?
Ƙaƙƙarfan abin wuya mai ɗorewa a ƙarshen zobe yana ba da damar gwajin ɗaukar nauyi yayin shigar da ƙulli. Za a iya shigar da ƙarshen murfin ƙwanƙwasawa cikin ramukan da aka haƙa. Za'a iya shigar da ƙulli ƙwanƙwasawa da hannu ko kayan aikin injiniya, kamar jakuna, mai tsayawa, jumbo mai rufin rufi, ko kowane irin rawar soja.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka

    +86 13127667988