Tanrimine Metal Support Co., Ltd.

DUO PLATE (An yi amfani da shi tare da Tsaga Bolt)

Takaitaccen Bayani:

Duo Plate yana ɗaya daga cikin farantin haɗin gwiwa tare da yin amfani tare Split Set Bolt (Friction Bolt Stabilizer) don haɓaka yankin tallafi zuwa dutsen, da yin tsarin tallafi gaba ɗaya tare da ingantaccen aikin tallafi. Hakanan ana amfani dashi don gyarawa da ɗaukar raga, kuma tare da madaurin rataya a saman farantin, ana kuma amfani dashi don rataya iska ko tsarin walƙiya da sauransu.


Bayanin samfur

Alamar samfur

DUO PLATE (An yi amfani da shi tare da Tsaga Bolt)

Duo Plate shine ɗayan shahararrun farantin tallafi na haɗin gwiwa da yawa a cikin hakar ma'adinai, gangara, aikace -aikacen rami. Anyi amfani dashi tare da tsinken saiti (Friction Bolt Stabilizer), za a ƙirƙiri aikin tabbatarwa da aminci zuwa saman dutsen, a halin yanzu zai taimaka don gyarawa da rataya raga, samun iska, tsarin walƙiya da dai sauransu waɗanda na iya zama masu mahimmanci don aikin aikace -aikacen.

DUO PLATE
DUO PLATE (Used with Split Set Bolt)

Yanayin strata daban -daban ya dogara da nau'in farantin da ake buƙatar amfani da shi, muna ba da nau'ikan Duo Plate don biyan buƙatu daban -daban, yawanci Duo Plate yana da farantin dome na 125x125x4mm kuma a matse shi ko a haɗa shi a kan faranti da 300x280x1.5m.

Filatin Duo yana buƙatar yin gwajin kaya don tabbatar da cewa yana da ƙirar ɗaukar hoto, nau'in Duo Plate daban -daban zai ba da sakamako daban -daban na gwajin kaya, kuma ya dogara da kaurin abu da bayanin farantin dome da farantin filastik.

DUO PLATE (Used with Split Set Bolt)2
Duo Plate Packs

Yawancin lokaci, fakitin Duo Plate shine guda 300 a kowane pallet, za a yi amfani da pallet na katako don gujewa lalacewar da ta faru akan farantin strata kuma an rufe ta da fina -finai masu ƙanƙanta.

Bayani dalla -dalla

Code Falon ƙasa Top Plate Hole Da. Haɗuwa
Girman Gama Girman Gama
Saukewa: DP-150-15B 280x300x1.5 baki 125x125x4 baki 36, 42, 49 Danna / Welding
Saukewa: DP-150-15G 280x300x1.5 Pre-Galv 125x125x4 HDG 36, 42, 49 Danna / Welding
Saukewa: DP-150-15D 280x300x1.5 HDG 125x125x4 HDG 36, 42, 49 Danna / Welding
Saukewa: DP-150-16B 280x300x1.6 baki 125x125x4 baki 36, 42, 49 Danna / Welding
Saukewa: DP-150-16D 280x300x1.6 HDG 125x125x4 HDG 36, 42, 49 Danna / Welding
Saukewa: DP-150-19B 280x300x1.9 baki 125x125x4 baki 36, 42, 49 Danna / Welding
Saukewa: DP-150-19D 280x300x1.9 HDG 125x125x4 HDG 36, 42, 49 Danna / Welding
Saukewa: DP-150-20B 280x300x2.0 baki 125x125x4 baki 36, 42, 49 Danna / Welding
Saukewa: DP-150-20G 280x300x2.0 Pre-Galv 125x125x4 HDG 36, 42, 49 Danna / Welding
Saukewa: DP-150-20D 280x300x2.0 HDG 125x125x4 HDG 36, 42, 49 Danna / Welding

Lura: Ana samun sabis na OEM da ƙirar Duo na musamman da aka tsara

SIFFOFIN DUO

● Haɗa farantin dome a haɗe da farantin farantin don ba da samfur mafi inganci tare da ingantaccen aiki.
Hanyoyin dannawa huɗu suna haifar da ƙarfi mafi girma, a halin yanzu samun keɓaɓɓen farantin a cikin tashin hankali.
Corners Kuskuren kusurwoyi suna guje wa lahani ga raga a cikin aikace -aikacen.
Yana ba da damar shigarwa cikin sauri ta hanyar kawar da sarrafa abubuwa biyu daban.
Can Za'a iya amfani da Duo Plate tare da ƙaramin falo ko faranti don samar da fa'idar tattalin arziƙi fiye da nauyi.
Filatin Duo ya dace da sanya kai tsaye a saman dutsen ko amfani dashi akan raga mai walƙiya.

Tambayoyin Tambayoyin DUO PLATE

Duo Plate Packing 1

1. Menene Combi Plate kuma ta yaya yake yin sa?
Duo Plate shine ɗayan farantin haɗin gwiwa wanda aka yi amfani da shi tare da Split Set bolt a cikin aikace -aikacen tallafin ƙasa don ba da cikakkiyar aikin tallafi ga duwatsun, Ana amfani da shi sosai a cikin hakar ma'adinai, rami da ayyukan gangara da sauransu Duo Plate ya yi sassa biyu, ɗaya farantin dome wanda aka haɗa akan farantin madaidaiciya ta latsawa ko walda.

2. Yadda ake amfani da tarawa?
Falon Duo zai yi tuƙi tare tare da tsinken sa a saman dutsen da farfaɗo yayin da dutsen yake shirye tare da ramin, lokacin da tsinken sa ya zube a cikin ramin, Duo Plate shima an ɗora shi kuma an haɗa shi sosai a saman dutsen don yin kyau. yi a tsarin tallafi na ƙasa.

Duo Plate in Mine

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka

    +86 13127667988